Uyen Linh Fan Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Uyen Linh Fan Club

Uyen Linh Fan Club - VietnamIdol 2010

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh emXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Dec 30, 2010 11:37 pm
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_06
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_01Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_02Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_03
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_04uyenlinhidolThành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_06
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_07Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Bgavatar_08_newsThành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_09
[Thành viên] - uyenlinhidol

Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Vide

Bài gửiTiêu đề: Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em

Chào các bạn, với số lượng đông đảo các bạn thần tượng UL tại Hà Nội nơi UL đã và đang học tập,tại sao chúng ta ko thành lập riêng một fan club tại đây để tiện liên lạc và cùng nhau chia sẻ về UL nhi? mọi ng cho ý kiến tại đây nha Smile

Sun Jan 02, 2011 5:25 am
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_06
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_01Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_02Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_03
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_04Ti_36loveThành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_06
Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_07Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Bgavatar_08_newsThành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Admin_09
[Thành viên] - Ti_36love

Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em

Hô hô ^^ e tham gia vs ^^
Mong fc Hà Nội cũng như fc cả nước , những ng` yêu mếm ss UL ngày càg nhìu hơn ^^

Thành lập Uyenlinh'sFan club tại Hà Nội nào anh em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu là tôn trọng người đọc.
* Hãy cảm ơn người viết để nút Thanks có ý nghĩa .